Shekaru 20 na Kwarewar Kera Gear Golf.

Galibi wanda ya ƙunshi ginshiƙi na roba da harsashi na filastik, ƙwallon golf ƙananan ƙwallo ne da ake amfani da su a golf tare da dimples da yawa a saman. Waɗannan dimples suna ba da damar ƙwallon don zama mafi kwanciyar hankali da nisa a cikin jirgin. Nauyin nauyi, tsarin dimple, da taurin ƙwallon yana canzawa ya danganta da salon bugawa da matakin gwanintar ƴan wasa daban-daban. Muhimman kayan aikin golf, ƙwallan golf suna tasiri kai tsaye kan aikin bugun mai kunnawa.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu


    Tuntube mu idan kuna da wasu tambayoyi

    Bar Saƙonku

      *Suna

      *Imel

      Waya/WhatsAPP/WeChat

      *Abin da zan ce